ketoantruong.com :: Xem chủ đề - Ma chuong, ma nganh, ma NDKT cua nop T.TNCN
 Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Nhóm làm việcNhóm làm việc   Thông tin cá nhânThông tin cá nhân   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng nhậpĐăng nhập 

Ma chuong, ma nganh, ma NDKT cua nop T.TNCN

gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    ketoantruong.com -> Nghiên cứu tình huống
Xem chủ đề trước :: Xem chủ đề kế  
Tác giả Thông điệp
phuongloanhbl
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửigửi: 01.11.2010    Tiêu đề: Ma chuong, ma nganh, ma NDKT cua nop T.TNCN Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ca nha oi,
E dang lam Giay nop tien vao Ngan sach khoan thue TNCN, Cty em la Cty co phan ve linh vuc giao duc, Do chi cuc thue Q.Hoang Mai quan ly. Anh chi nao biet ma chuong, ma nganh, ma NDKT thi giup em voi. Em co doc QD33 nhung em khong chan chan lam.
Em cam on nhiu
Chuyển lên trên
Xem thông tin cá nhân của thành viên gửi tin nhắn gửi email
nhoccon87
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửigửi: 03.11.2010    Tiêu đề: Ma chuong, ma nganh, ma NDKT cua nop T.TNCN Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Bạn vào trang web http://gdt.gov.vn tra cứu thông tin nguời nộp thuế bạn tra cty bạn sẽ có chương và khoản còn tiểu mục (NDKT) thì thuế TNCN là 1001 đối với Thuế thu nhập từ tiền lương, tiền công của người lao động Việt nam. Còn 1002 đối với Thuế thu nhập từ tiền lương, tiền công của người lao động nước ngoài ở Việt nam. nếu bạn đã xem QD33 thì phần tiểu mục bạn có thể xđ chắc chắn rồi.Chúc thành công![/quote][/url]
Chuyển lên trên
Xem thông tin cá nhân của thành viên gửi tin nhắn
minhthien142
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửigửi: 22.11.2010    Tiêu đề: Ma chuong, ma nganh, ma NDKT cua nop T.TNCN Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Mã chương: 557
Mã ngành KT (K): 345
Mã NDKT (TM): 1001
Chuyển lên trên
minhthien142
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửigửi: 22.11.2010    Tiêu đề: Ma chuong, ma nganh, ma NDKT cua nop T.TNCN Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Mã chương: 557
Mã ngành KT (K): 345
Mã NDKT (TM): 1001
Chuyển lên trên
Trình bày bài viết theo thời gian:   
gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    ketoantruong.com -> Nghiên cứu tình huống Thời gian được tính theo giờ [GMT+7giờ]
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn

© Copyright 1997-2009 Ketoantruong.com.vn. All right reserved. Design by thiet ke web VIHAN

Hàng trăm quà tặng cho bé

sua.vn