ketoantruong.com :: Xem chủ đề - mau cong van gui chi cuc thue!
 Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Nhóm làm việcNhóm làm việc   Thông tin cá nhânThông tin cá nhân   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng nhậpĐăng nhập 

mau cong van gui chi cuc thue!

gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    ketoantruong.com -> Bài viết không đúng Quy định
Xem chủ đề trước :: Xem chủ đề kế  
Tác giả Thông điệp
hoabattu87pl
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửigửi: 05.07.2010    Tiêu đề: mau cong van gui chi cuc thue! Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

cac anh chi oi! em la thanh vien moi toanh cua webketoan. em moi ra truong va dang lam ke toan cho mot cty xay lap hoat dong duoi hinh thuc chi nhanh hoach toan phu thuoc nhung khi len co quan thue e lai khai voi co quan thue la hoach toan doc lap. nen chi cuc thue tan binh de nghi e bo sung to khai thue thu nhap tam tinh cua Quy 1 . e da lam va mang nop nhung chi nhanh e hoach toan phu thuoc thi ko phai nop to khai do! mong a chi giup e gui cho mau cong van gui chi cuc thue ve viec chi nhanh hoach toan phu thuoc ! mong a chi giup do e!
em cam on rat nhieu !
Chuyển lên trên
Xem thông tin cá nhân của thành viên gửi tin nhắn
MinhTuyet
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửigửi: 05.07.2010    Tiêu đề: mau cong van gui chi cuc thue! Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Bài viết của em vi phạm quy định rồi
CHị cũng không hiểu em hỏi gì mà giúp em
Chuyển lên trên
Xem thông tin cá nhân của thành viên gửi tin nhắn
Trình bày bài viết theo thời gian:   
gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    ketoantruong.com -> Bài viết không đúng Quy định Thời gian được tính theo giờ [GMT+7giờ]
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn

© Copyright 1997-2009 Ketoantruong.com.vn. All right reserved. Design by thiet ke web VIHAN

Hàng trăm quà tặng cho bé

sua.vn