ketoantruong.com :: Xem chủ đề - xin mẫu đăng ký tiền lương với cơ quan thuế
 Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Nhóm làm việcNhóm làm việc   Thông tin cá nhânThông tin cá nhân   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng nhậpĐăng nhập 

xin mẫu đăng ký tiền lương với cơ quan thuế

gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    ketoantruong.com -> Kế toán giá thành
Xem chủ đề trước :: Xem chủ đề kế  
Tác giả Thông điệp
ngocyenle
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửigửi: 31.10.2009    Tiêu đề: xin mẫu đăng ký tiền lương với cơ quan thuế Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Mình là thành viên mới! Xin chào cả nhà kế toán trưởng, có ai có mẫu bảng đăng ký tiền lương với cơ quan thuế cho mình xin với! hãy sent ngay cho mình nếu các bạn có nhé! địa chỉ của mình là: cucquy_nomuon@yahoo.com
Chuyển lên trên
Xem thông tin cá nhân của thành viên gửi tin nhắn gửi email
doihoasim
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Bài gửigửi: 02.11.2009    Tiêu đề: xin mẫu đăng ký tiền lương với cơ quan thuế Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

ngocyenle đã viết:
Mình là thành viên mới! Xin chào cả nhà kế toán trưởng, có ai có mẫu bảng đăng ký tiền lương với cơ quan thuế cho mình xin với! hãy sent ngay cho mình nếu các bạn có nhé! địa chỉ của mình là: cucquy_nomuon@yahoo.com

Không cần đăng ký về lương với CQ thuế đâu em ạ !
Chuyển lên trên
Xem thông tin cá nhân của thành viên gửi tin nhắn
ngocyenle
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửigửi: 02.11.2009    Tiêu đề: xin mẫu đăng ký tiền lương với cơ quan thuế Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Em cảm ơn Chị đồi hoa sim nhiều nhé!Cơ quan thuế quản lý đơn vị em yêu cầu phải nộp tờ trình quỹ lương sẽ trả trong năm của đơn vị mình!Em cũng ko hiểu rõ và cũng ko tìm thấy công văn hay thông tư nào hướng dẫn!Mong được các bác trong đại gia đình kế toán trưởng giúp đỡ ạ. Em cảm ơn các bác lắm lắm
Chuyển lên trên
doihoasim
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực

Bài gửigửi: 03.11.2009    Tiêu đề: xin mẫu đăng ký tiền lương với cơ quan thuế Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Check mail nha Bé !
Chuyển lên trên
Xem thông tin cá nhân của thành viên gửi tin nhắn
ngocyenle
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửigửi: 03.11.2009    Tiêu đề: xin mẫu đăng ký tiền lương với cơ quan thuế Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Em cảm ơn Chị nhiều lắm ạ!
Chuyển lên trên
kimsg_2006
Thành viên mới
Thành viên mới

ngocyenle đã viết:
Em cảm ơn Chị đồi hoa sim nhiều nhé!Cơ quan thuế quản lý đơn vị em yêu cầu phải nộp tờ trình quỹ lương sẽ trả trong năm của đơn vị mình!Em cũng ko hiểu rõ và cũng ko tìm thấy công văn hay thông tư nào hướng dẫn!Mong được các bác trong đại gia đình kế toán trưởng giúp đỡ ạ. Em cảm ơn các bác lắm lắm

Theo TT 134/2007 thì DN không phải đăng ký quỹ lương nữa Laughing
Chuyển lên trên
Trình bày bài viết theo thời gian:   
gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    ketoantruong.com -> Kế toán giá thành Thời gian được tính theo giờ [GMT+7giờ]
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn

© Copyright 1997-2009 Ketoantruong.com.vn. All right reserved. Design by thiet ke web VIHAN

Hàng trăm quà tặng cho bé

sua.vn