ketoantruong.com :: Xem chủ đề - muc luong toi thieu cua nhan vien ke toan
 Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Nhóm làm việcNhóm làm việc   Thông tin cá nhânThông tin cá nhân   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng nhậpĐăng nhập 

muc luong toi thieu cua nhan vien ke toan

gửi bài mới   Chủ đề này đã bị khóa, bạn không thể sửa hay trả lời    ketoantruong.com -> Kế toán tiền lương
Xem chủ đề trước :: Xem chủ đề kế  
Tác giả Thông điệp
chipngong
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửigửi: 14.05.2009    Tiêu đề: muc luong toi thieu cua nhan vien ke toan Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

cho em hoi cai nay nha ca nha`. Nha nc co quy dinh nao ve muc luong toi thieu cho nhân viên kế toán ko? trình độ đại học thì đuợc trả mức lương tối thiểu là bao nhiêu? còn cao đẳng ? trung cấp ?
Chuyển lên trên
Xem thông tin cá nhân của thành viên gửi tin nhắn Website của thành viên này
Progood
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửigửi: 14.05.2009    Tiêu đề: muc luong toi thieu cua nhan vien ke toan Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Nhà nước chỉ quy định về mức lương tối thiểu chung áp dụng trong các cơ quan NN ...;
Còn về việc công ty Bạn trả lương cho Kế toán là tùy vào tình hình hoạt động kinh doanh của cty và theo sự thỏa thuận giửa người lao động và Người sử dụng lao động (Thể hiện bằng Hợp đồng lao đông); Miễn sao là đừng thấp hơn mức lương tối thiểu do NN qui định là được;
NĐ 33/2009 của Chính phủ Quy định mức lương tối thiểu chung thực hiện từ ngày 01 tháng 5 năm 2009 là 650.000 đồng/tháng;
Chuyển lên trên
Xem thông tin cá nhân của thành viên gửi tin nhắn
chipngong
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửigửi: 15.05.2009    Tiêu đề: muc luong toi thieu cua nhan vien ke toan Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

cam on bac. vay cho em hoi la thong thuong thi muc luong cho ke toan co trinh do dai hoc la bao nhieu???? trinh do cao dang? trinh do trung cap... vi em thay ng ta hay phai hoc lay bang bao hon de muc luong cao hon, ma ko hieu lam. xin giai thich gium em. cam on lan nua
Chuyển lên trên
Xem thông tin cá nhân của thành viên gửi tin nhắn Website của thành viên này
tuyetloanbh
Quản trị
Quản trị

Bài gửigửi: 16.05.2009    Tiêu đề: muc luong toi thieu cua nhan vien ke toan Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

chipngong đã viết:
cam on bac. vay cho em hoi la thong thuong thi muc luong cho ke toan co trinh do dai hoc la bao nhieu???? trinh do cao dang? trinh do trung cap... vi em thay ng ta hay phai hoc lay bang bao hon de muc luong cao hon, ma ko hieu lam. xin giai thich gium em. cam on lan nua

Viết bài có dấu em nhé !
Thường thì thang lương của NN qui định rõ về vấn đề này :
Đại học : 8 bậc
Trung cấp : 12 bậc
Cao đẳng....
Mỗi bậc : mấy năm lên 1 lần và lên hệ số bao nhiêu....
Tất cả đều nằm trong thang, bảng lương do NN qui định. Tuy nhiên, DN có thể tham khảo để vận dụng cho phù hợp thôi.
Chuyển lên trên
tranchau
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửigửi: 09.06.2009    Tiêu đề: muc luong toi thieu cua nhan vien ke toan Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Ôi cái này nói thế nào bác Tuyết loan nhỉ :
do mỗi công ty doanh nghiệp thôi chú bạn hỏi như vậy mọi người cũng ko biết đâu mà lần. Nhà nước thì có hệ số sẵn rồi, bạn thử tìm hiểu các đơn vị khác thử nha
Chúc thành công
Chuyển lên trên
Trình bày bài viết theo thời gian:   
gửi bài mới   Chủ đề này đã bị khóa, bạn không thể sửa hay trả lời    ketoantruong.com -> Kế toán tiền lương Thời gian được tính theo giờ [GMT+7giờ]
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn

© Copyright 1997-2009 Ketoantruong.com.vn. All right reserved. Design by thiet ke web VIHAN

Hàng trăm quà tặng cho bé

sua.vn