ketoantruong.com :: Xem chủ đề - MẪU CÔNG VĂN VỀ VIỆC XÁC NHẬN KHÔNG NỢ THUẾ
 Trợ giúpTrợ giúp   Tìm kiếmTìm kiếm   Nhóm làm việcNhóm làm việc   Thông tin cá nhânThông tin cá nhân   Tin nhắn riêngTin nhắn riêng   Đăng nhậpĐăng nhập 

MẪU CÔNG VĂN VỀ VIỆC XÁC NHẬN KHÔNG NỢ THUẾ
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3

gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    ketoantruong.com -> Thành lập - giải thể - phá sản doanh nghiệp
Xem chủ đề trước :: Xem chủ đề kế  
Tác giả Thông điệp
buidangf
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửigửi: 17.08.2011    Tiêu đề: MẪU CÔNG VĂN VỀ VIỆC XÁC NHẬN KHÔNG NỢ THUẾ Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Anh/Chị ơi! Cty mình đang làm thủ tục giải thể chi nhánh mà bên thuế yêu cầu làm : Bản xác nhận không nợ thuế, Đơn xin đóng mã số thuế, bản xác nhận không nợ thuế của Hải Quan.
Anh/Chị ai có những mẫu trên thì gửi mail cho minh gấp nhé! mail của mình : buidangf@gmail.com
Thành thật cám ơn!!!
Chuyển lên trên
Xem thông tin cá nhân của thành viên gửi tin nhắn
trinhnhung6390
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửigửi: 03.10.2011    Tiêu đề: MẪU CÔNG VĂN VỀ VIỆC XÁC NHẬN KHÔNG NỢ THUẾ Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Anh/chị ơi, em cũng đang làm thủ tục chốt thuế. Cty chả làm ăn gì cả nhưng bên thuế vẫn bắt làm công văn xác nhận ko nợ thuế ở hải quan. Mà cty e k hề hoạt động cái gì.
A/chị nào có mẫu công văn với hướng dẫn giúp e lên cục hải quan thì đưa theo giấy tờ gì với ạ. Rắc rối quá Sad
Em xin chân thành cảm ơn ạ Mad
Chuyển lên trên
trinhnhung6390
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửigửi: 03.10.2011    Tiêu đề: MẪU CÔNG VĂN VỀ VIỆC XÁC NHẬN KHÔNG NỢ THUẾ Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Anh/chị ơi, em cũng đang làm thủ tục chốt thuế. Cty chả làm ăn gì cả nhưng bên thuế vẫn bắt làm công văn xác nhận ko nợ thuế ở hải quan. Mà cty e k hề hoạt động cái gì.
A/chị nào có mẫu công văn với hướng dẫn giúp e lên cục hải quan thì đưa theo giấy tờ gì với ạ. Rắc rối quá Sad
Em xin chân thành cảm ơn ạ Mad
Chuyển lên trên
Builehang
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửigửi: 04.01.2012    Tiêu đề: MẪU CÔNG VĂN VỀ VIỆC XÁC NHẬN KHÔNG NỢ THUẾ Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Cả nôiti, tớ đang làm thủ tục giải thể và đóng mst DN có ai có mẫu cho tớ xin với nhé. Cảm ơn cả nhà nhiều. Mail của tớ: hanganh2007_idj@yahoo.com.vn
Chuyển lên trên
thuyvi_80
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửigửi: 21.09.2012    Tiêu đề: MẪU CÔNG VĂN VỀ VIỆC XÁC NHẬN KHÔNG NỢ THUẾ Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

email của em là thuyvi_80@yahoo.com. E cần tham khảo để làm Công văn xác nhận không nợ thuế TNCN cho cục thuế. E xin cảm ơn chị nhiều lắm!
Chuyển lên trên
thuthuy0217
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửigửi: 10.10.2013    Tiêu đề: MẪU CÔNG VĂN VỀ VIỆC XÁC NHẬN KHÔNG NỢ THUẾ Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Em chào các anh chị.
Bên công ty em đang làm hồ sơ thầu, người ta cũng yêu cầu cần có xác nhận không nợ thuế. Nhưng bên CQ thuế yêu cầu làm công văn, xong kèm bảng kê chi tiết các loại thuế đã nộp( ngày nộp, số nộp,..) nhưng khốn nỗi sếp e lại ko muốn cái bảng kê này đi kèm. Các anh chị có mẫu nào không cho em xin với.
Em cảm ơn ạ.
Chuyển lên trên
thuthuy0217
Thành viên mới
Thành viên mới

Bài gửigửi: 10.10.2013    Tiêu đề: MẪU CÔNG VĂN VỀ VIỆC XÁC NHẬN KHÔNG NỢ THUẾ Trả lời với trích dẫn nội dung bài viết này

Em chào các anh chị.
Bên công ty em đang làm hồ sơ thầu, người ta cũng yêu cầu cần có xác nhận không nợ thuế. Nhưng bên CQ thuế yêu cầu làm công văn, xong kèm bảng kê chi tiết các loại thuế đã nộp( ngày nộp, số nộp,..) nhưng khốn nỗi sếp e lại ko muốn cái bảng kê này đi kèm. Các anh chị có mẫu nào không cho em xin với.
Em cảm ơn ạ.Mail của em là thuthuy0217@gmail.com
Chuyển lên trên
Trình bày bài viết theo thời gian:   
gửi bài mới   Trả lời chủ đề này    ketoantruong.com -> Thành lập - giải thể - phá sản doanh nghiệp Thời gian được tính theo giờ [GMT+7giờ]
Chuyển đến trang Trang trước  1, 2, 3
Trang 3 trong tổng số 3 trang

Chuyển đến 
Bạn không có quyền gửi bài viết
Bạn không có quyền trả lời bài viết
Bạn không có quyền sửa chữa bài viết của bạn
Bạn không có quyền xóa bài viết của bạn
Bạn không có quyền tham gia bầu chọn

© Copyright 1997-2009 Ketoantruong.com.vn. All right reserved. Design by thiet ke web VIHAN

Hàng trăm quà tặng cho bé

sua.vn